Kayayyaki
-
Na'urar Farfadowa Tsarin Zafi don Cibiyar Kula da Makamashi na Clinic Touch Ajiye Makamashi
Tsarin iska yana dogara ne akan amfani da kayan aiki na musamman don aika iska mai kyau zuwa ɗakin a gefe ɗaya na rufaffiyar ɗaki, sa'an nan kuma fitar da shi daga wancan gefe zuwa waje ta hanyar kayan aiki na musamman, yana samar da "filin kwararar iska" a cikin gida zuwa saduwa da buƙatun iska mai kyau na cikin gida. Shirin aiwatar da shi shine yin amfani da iska mai ƙarfi da manyan fanfofi masu gudana, dogaro da ƙarfin injina don aika iska daga gefe ɗaya zuwa ɗaki, sannan daga ɗayan ɓangaren kuma a yi amfani da fanan shaye-shaye na musamman don fitarwa zuwa waje, wanda ya tilasta samuwar filin iska mai kyau a cikin tsarin. Yayin da ake ba da iska, ana tace iskar da ke shiga cikin ɗakin, an shafe shi, ba ta haifuwa, iskar oxygen, da kuma preheated (a cikin hunturu).
-
AP1207C abokan gaba na SARS-COV-2 ƙaramin injin tsabtace iska
1-Yankin da ake amfani da shi na AP1207 shine murabba'in murabba'in mita 14. Hayaniyarsa bai wuce decibels 50 ba. Minti 5 shine don tsarkake kowane nau'in gurbatar yanayi na cikin gida. kura.
Tace HEPA na iya toshe ƙananan barbashi ƙanana zuwa 0.3 micron daga kwararar iska kamar pollen, smog da ƙwayoyin cuta.
-
AP3001 tsaftataccen isar da isar da iska (CADR) har zuwa 310m3/h
Yanayin shiru, Tsaftataccen inganci, Kwayoyin cuta 99.99%
AP3001 suna da nau'i uku, A, B da C. Bambanci tsakanin samfurin A da samfurin B shine B yana da nuni na dijital PM 2.5,Model C yana da aikin wifi.
-
AP5002 cadr 630 hepa 14 likita sa carbon uv hepa tace iska purifier
-Wannan samfurin shine AP5002, CADR na wannan injin shine 630m³/h. Wanda zai iya rufe wani yanki na 65-70 sq mt.
Siffar wannan ƙirar ta musamman ce, gabaɗayan siffar kamar littafi ne, zaku iya sanya shi a cikin gidanku azaman kayan ado, Yana da fuska biyu, babban allo da ƙaramin allo.
-Mashin yana da dabaran Universal, yana da sauƙin motsa wannan injin.
-yana da firikwensin ƙura, firikwensin TVOC, zafin jiki da firikwensin humidity.
-
SX-300A UV disinfection trolley Sabon isowa 300watts uvc fitilar sitila tare da bututun fitilar ultraviolet sau biyu sarrafa app ɗin wayar hannu
Ƙarin ƙayyadadden ƙwayar cuta da haifuwa don nisantar da ku daga ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta
Babban sarari Mai hankali Babban inganci
- Jinkirta fara aikin
- 300 watts babban iko da babban ƙarfi
-Yankin da ake kashewa ya fi na yau da kullun girma sau huɗu
-Smart saitin lokacin disinfection ta wayar hannu APP
-
SK-Y150 Mai ɗaukar hoto mai ɗaukar iska ta UV Mafi kyawun UVC Hepa Carbon Otal mai tsarkake iska tare da Hasken UV
Ƙarin ƙayyadadden ƙwayar cuta da haifuwa don nisantar da ku daga ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta
Tips: Dole ne mutane su bar wurin kafin amfani, don hana hasken ultraviolet daga ƙone idanu da fata. Nan da nan yi amfani da madarar nono ko madara mai tsafta don ɗigo cikin idanu ko goge fata idan hasken ultraviolet ya ƙone!
-
AP1211 Mai tsabtace iska ta Desktop tare da kulle yaro
Ingantacciyar ikon tsarkakewa, aiki mai natsuwa da jin daɗi, ƙarami da na halitta a cikin salon gida; Daidaita ingantaccen aikin tsarkakewa bisa ga ingancin iska. Misali, ɗakin zama na murabba'in murabba'in 12, na iya kewaya iska kawai mintuna 10.
-
AP0061 Motar Bluetooth da kiɗan iska
Samfurin ya zo da soso na musamman na turare wanda masu amfani za su iya sauke ƙamshin da suka fi so,
Lokacin da samfurin ke aiki, ƙaramin adadin iska ya ratsa ta wannan yanki, kuma ƙamshi za a fitar da shi a hankali tare da iska, don kawo muku yanayin rayuwa mai daɗi.
Masu amfani kuma za su iya zaɓar sanya ainihin bisa ga abubuwan da suka fi soGranule a ciki, da fatan za a cire soso lokacin amfani da ainihin granule.
-
SX-150 UV disinfection trolley China factory 100w-150w šaukuwa Mobile UVC Tare da Ozone sau biyu da kuma m Control UV fitila
Bakararre ta hannu yana da kyau a bayyanar da šaukuwa. Ya dace da lokacin na'ura ɗaya tare da ɗakuna da yawa;
Na'urar za a iya sanye take da maganin kashe kwayoyin halitta, wanda za'a iya lalata shi sau biyu ta hanyar ultraviolet da ozone a lokaci guda;
Ana iya kashe shi a ci gaba da kashe shi idan akwai wani;
-
SK-X150 Haɗaɗɗen iska mai iska mai girma sarari
* Yana iya ci gaba da kashe kwayoyin cuta a wurin da mutum ke kusa;
* Dogon rayuwa, babban ƙarfi ultraviolet ray haifuwa;
* tacewa sau biyu ta hanyar farko da ingantaccen aiki;
* babban fitarwa na iska da tsawon rayuwar sabis;
* Cire ƙura kuma kawar da naman gwari ta hanyar adsorption na tsaye;
-
SK-B60 sabon samfuri/SK-80 sabon samfuri/SK-100 sabon ƙirar bangon da aka ɗora UV iska sterilizer
Mai tsauri mai ƙarfi yana ɗaukar ƙa'idar haifuwar ultraviolet mai ƙarfi na kewayawar iska, kuma ƙirar sa ta musamman na haifuwa ta ciki da gaske tana fahimtar ci gaba da kamuwa da cuta a cikin yanayin mutum.
-
SK-G150 kabad UV Air Sterilizer injin tsabtace gida
Ana iya kashe shi a ci gaba da kashe shi idan akwai wani;
Long rayuwa, babban tsanani ultraviolet haifuwa;
Dual tacewa tare da sakamako na farko da babban ingantaccen allon tacewa;
Babban ƙarar iska da tsawon rayuwar sabis;
Electrostatic adsorption, cire ƙura da haifuwa;